lienthongkt10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lập đàn cầu mưa ngày 14/2

Go down 
Tác giảThông điệp
bbwow
kiến thợ lười nhát
kiến thợ lười nhát

PMP : 14

Lập đàn cầu mưa  ngày 14/2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Lập đàn cầu mưa ngày 14/2   Lập đàn cầu mưa  ngày 14/2 EmptyFri Feb 10, 2012 3:01 pm

Tình hình rất là tình hình.

Ngày 14/2 này người người rủ nhau ra đường, nhà nhà đóng cửa đi chơi thế mà anh em trong hội độc thân chúng ta chỉ có thể ở nhà hoặc lai rai với vài chiến hữu trên bàn nhậu. Tại sao vậy???

Để khắc phục tình trạng trên, Tớ lập topic này để tập hợp anh em, lập 1 đàn cầu mưa trên diễn đàn Liên thông KT10 anh em trong Độc thân hội. Mục đích rất trong sáng: Cầu cho tối 14/2, trời mưa thật to để "tất cả chúng sinh đều bình đẳng", ai ai cũng không đi chơi về khuya được; góp phần nhỏ bé của mình làm giảm tốc độ tăng dân số của Việt Nam theo cuộc vận động "dân số kế hoạch hoá gia đình".

Điạ điểm cầu mưa: Phòng A.409 & A.403 Đại học Kiến Trúc tphcm
Thời gian cầu mưa: Từ 18h->19h30

Anh em nào tham gia thì tập trung đông đủ nha.
MƯA ƠI MƯA! HÃY MƯA NHANH LÊN...!

P/S: Bác nào vô đây phản đối topic này của tớ tức là bác đấy đang âm mưu làm tăng dân số nước nhà.

Lập đàn cầu mưa ngày 14/2
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bàn về ngày 20/10
» Mỗi ngày một tài liệu xây dựng hay.
» Gửi các bạn danh sách bảo vệ đồ án KTTC của thầy Vương gửi (bảo vệ lúc 6h chiều thứ 5 ngày 31/05)